Author: m***g
Date:
Review: Great product, cool packaging, fast delivery, and beautiful design
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 126.900₫
Original Price: 141.000₫
| Composition | 100% Polyester |
| Material | Polyester |
| Closure Type | Zipper |
| Color | Multicolor |
| Pattern Type | Cartoon |
| Shapepattern | Trapezoid |
| Style | Cute |
| Features | Portable |
| Batteries Included | No |
| Chiều cao | 12 cm |
| Chiều dài | 19 cm |
| Chiều rộng | 1 cm |
| SKU | sb25052091747982880 |
Brand Name: ROMWE
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/ROMWE-sc-014444992.html
About: Giống như một trung tâm mua hàng điện tử với tất cả các phong cách xã hội yêu thích của bạn (cuối cùng). Hãy lấy thẩm mỹ của bạn kết hợp với trang phục và đồ trang trí ROMWE mà bạn đã thấy - và yêu thích - online, cộng với tất cả những tác phẩm pop tối mà bạn chưa bao giờ biết là mình cần.
Quality: 9910328 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: m***g
Date:
Review: Great product, cool packaging, fast delivery, and beautiful design
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: b***a
Date:
Review: منتج جميل وراىع حداً😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍😍
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***5
Date:
Review: Exactly as pictured and very well made, durable and very cute
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: D***a
Date:
Review: Realmente me ha encantado !! Excelente calidad, miu bonito 😍 lo volvería a pedir !!!
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm